Gayyatar PNTEK - Hotunan Ginin Indonesiya 2025
Bayanin nuni
-
Sunan nuni: Indonesiya Ginin Expo 2025
-
Booth No.: 5-C-6C
-
Wuri:JI. Bsd Grand Boulevard, Bsd City, Tangerang 15339, Jakarta, Indonesia
-
Kwanan wata: Yuli 2-6, 2025 (Laraba zuwa Lahadi)
-
Lokacin Buɗewa: 10:00 - 21:00 WIB
Me Yasa Ya Kamata Ku Ziyarci
Baje kolin Fasahar Gine-ginen Indonesiya yana ɗaya daga cikin manyan nunin kasuwanci don kayan gini, gine-gine, da ƙirar ciki a Indonesia. Yana haɗa masu siye, masu haɓakawa, da ƴan kwangilar aikin ruwa daga Kudu maso Gabashin Asiya da Gabas ta Tsakiya kowace shekara don bincika damar kasuwanci da samo sabbin kayayyaki.
A cikin 2025, Ningbo PNTEK Technology Co., Ltd. zai dawo zuwa wasan kwaikwayon tare da jigon samfurin mu. Muna gayyatar ku ku ziyarci rumfarmu don tattaunawa kai-tsaye da yuwuwar haɗin gwiwar cikin gida.
Samfuran Samfura
1-Plastic Ball Valves: Zagaye jiki, octagonal jiki, guda biyu, ƙungiyar, duba bawuloli
2-PVV Series Valve: Bawul ɗin ƙafa, bawul ɗin malam buɗe ido, bawul ɗin ƙofar
3- Kayan Filastik: PVC, CPVC, HDPE, PP, PPR cikakken rang
4-Filolin FilastikAn yi shi da ABS, PP, PVC, don amfanin waje da gida
5-Kayayyakin Tsabta: Bidet sprayers, aerators, shawan hannu
6-Sabon Ƙaddamarwa: Eco-friendly PVC stabilizers for gida masana'antun
OEM / ODM keɓancewa akwai don biyan buƙatun kasuwancin ku.
Fa'idodin Yanar Gizo
1-Kyakkyawan kyaututtuka
2-Tarin samfurin kyauta
Maziyartan da aka riga aka yi rajista: tattara samfurori akan rukunin yanar gizon
Maziyartan shiga-ciki: rajista akan rukunin yanar gizon, samfuran da aka aika bayan nunawa
3-Tattaunawa ɗaya-ɗaya & tattaunawa ta al'ada
Don tabbatar da samuwan samfur, muna ba da shawarar yin ajiya a gaba ta imel ko tsari.
Baje kolin Gine-ginen Indonesiya 2023
Baje kolin Gine-ginen Indonesiya 2024
Tsara Taro ko Neman Gayyata
Idan kuna shirin halartar nunin, jin daɗin tuntuɓar mu don tsara taron sirri. Idan ba za ku iya ziyartar mutum ba, sanar da mu samfuran da kuke sha'awar. Za mu bi bayan wasan kwaikwayon tare da samfurori ko ƙasidu na samfur.
Tuntube Mu
Imel: kimmy@pntek.com.cn
Mob/WhatsApp/WeChat: +86 13306660211
Tare, muna gina kasuwar ku.
Muna sa ran saduwa da ku a Jakarta a cikin 2025 da kuma bincika sabbin damar haɗin gwiwa!
- Tawagar PNTEK
Lokacin aikawa: Juni-08-2025