Labaran Kamfani
-
Amfani da HDPE tube
Wayoyi, igiyoyi, hoses, bututu, da bayanan martaba kaɗan ne kawai na aikace-aikacen PE. Aikace-aikacen bututu sun fito daga bututun baƙar fata mai kauri mai kauri mai inci 48 don bututun masana'antu da na birane zuwa ƙananan bututun rawaya na giciye don iskar gas. Amfani da babban diamita m bututu bango a madadin ...Kara karantawa -
Polypropylene
Nau'in polypropylene guda uku, ko bazuwar copolymer polypropylene bututu, ana magana da shi ta gajeriyar PPR. Wannan abu yana amfani da walda mai zafi, yana da kayan aikin walda na musamman da yankan, kuma yana da babban filastik. Farashin kuma yana da ma'ana. Lokacin da aka ƙara insulating Layer, the insulation per ...Kara karantawa -
Farashin CPVC
Wani robobin injiniyan labari mai amfani da yawa shine CPVC. Wani sabon nau'in roba na injiniya mai suna polyvinyl chloride (PVC) resin, wanda ake amfani da shi don yin resin, ana yin chlorinated kuma an gyara shi don ƙirƙirar resin. Samfurin fari ne ko haske rawaya foda ko granule wanda ba shi da wari, t...Kara karantawa -
Yadda Butterfly Valves ke Aiki
Bawul ɗin malam buɗe ido wani nau'in bawul ne wanda za'a iya buɗewa ko rufewa ta hanyar juyawa da baya kusan digiri 90. Bawul ɗin malam buɗe ido yana aiki da kyau dangane da ƙayyadaddun ƙa'idojin kwarara ban da samun kyakkyawan damar rufewa da rufewa, ƙira mai sauƙi, ƙaramin girman, nauyi mai sauƙi, ƙarancin kayan amfani ...Kara karantawa -
Gabatarwar bututun PVC
Amfanin bututun PVC 1. Transportability: Kayan UPVC yana da takamaiman nauyi wanda kashi ɗaya cikin goma ne kawai na ƙarfe na simintin gyare-gyare, yana sa ba shi da tsada don jigilar kaya da shigarwa. 2. UPVC yana da babban juriya na acid da alkali, ban da acid mai ƙarfi da alkalis kusa da ma'aunin jikewa ko ...Kara karantawa -
Gabatarwar bawul ɗin duba
Bawul ɗin dubawa shine bawul ɗin da abubuwan buɗewa da rufewa su ne fayafai, waɗanda saboda girman kansu da matsa lamba na aiki suna hana matsakaicin dawowa. Bawul ce ta atomatik, kuma ana kiranta da bawul ɗin keɓewa, bawul ɗin dawowa, bawul ɗin hanya ɗaya, ko bawul ɗin duba. Nau'in ɗagawa da lilo t...Kara karantawa -
Gabatarwa zuwa Butterfly Valve
A cikin 1930s, an ƙirƙiri bawul ɗin malam buɗe ido a Amurka, kuma a cikin 1950s, an gabatar da shi zuwa Japan. Duk da yake ba a saba amfani da shi ba a Japan har zuwa shekarun 1960, ba a san shi sosai ba sai a shekarun 1970. Maɓallin halayen malam buɗe ido shine hasken sa mu ...Kara karantawa -
Aikace-aikace da gabatarwar pneumatic ball bawul
Ana jujjuya ainihin bawul ɗin bawul ɗin pneumatic zuwa ko dai buɗe ko rufe bawul, ya danganta da yanayin. Ana amfani da maɓallan bawul ɗin ƙwallon ƙafa a masana'antu daban-daban saboda suna da nauyi, ƙanana a girman, kuma ana iya gyara su don samun babban diamita. Hakanan suna da hatimin abin dogaro...Kara karantawa -
Zane da Aikace-aikacen Tasha Valve
Ana amfani da bawul ɗin tsayawa galibi don daidaitawa da dakatar da ruwan da ke gudana ta cikin bututun. Sun bambanta da bawuloli kamar bawul ɗin ƙwallon ƙafa da bawul ɗin ƙofa domin an tsara su musamman don sarrafa kwararar ruwa kuma ba'a iyakance ga sabis na rufewa ba. Dalilin da yasa ake kiran bawul tasha shine...Kara karantawa -
Tarihin bawuloli
Misali na farko mai kama da bawul ɗin ball shine bawul ɗin da John Warren ya yi haƙƙin mallaka a 1871. Bawul ɗin ƙarfe ne da ke zaune tare da ƙwallon tagulla da wurin zama na tagulla. A ƙarshe Warren ya ba da izinin ƙirar ƙirar ƙwallon tagulla ga John Chapman, shugaban Kamfanin Chapman Valve. Ko menene dalili, Chapman ba...Kara karantawa -
Taƙaitaccen gabatarwar PVC ball bawul
PVC ball bawul PVC ball bawul da aka yi da vinyl chloride polymer, wanda shi ne Multi-aikin filastik ga masana'antu, kasuwanci da kuma zama. Bawul ɗin ball na PVC ainihin abin hannu ne, an haɗa shi da ƙwallon da aka sanya a cikin bawul, yana ba da ingantaccen aiki da ingantaccen rufewa a cikin masana'antu daban-daban. Da...Kara karantawa -
Yadda za a zabi bawuloli tare da yanayin zafi daban-daban?
Idan dole ne a zaɓi bawul don yanayin zafi mai girma, dole ne a zaɓi kayan daidai. Abubuwan bawuloli za su iya tsayayya da yanayin zafi mai girma kuma su kasance masu ƙarfi a ƙarƙashin tsari ɗaya. Bawuloli a yanayin zafi mai girma dole ne su kasance na ginannen ƙarfi. Matan nan...Kara karantawa